ราคา 9800000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 49.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 200000.00 บาท/ตารางเมตร
เลขที่ห้อง 1
โครงการ เดอะรูม สาทร-ตากสิน คอนโดมิเนียม | The Room Sathon | เดอะรูม สาทร-ตากสิน

ERA Thailand
0834993410
2019-05-04 12:00:28.0
เลขที่ประกาศ: 282564
รายละเอียดเพิ่มเติม
รหัสทรัพย์สิน : L#574628
คอนโดมิเนียม เดอะรูม สาทร ถนนปั้น เนื้อที่ 49.84 ตร.ม. เขตบางรัก กรุงเทพฯ
ราคาขาย 9,800,000 บาท

ขายด่วน! คอนโดมิเนียม เดอะรูม สาทร ถนนปั้น เนื้อที่ 49.84 ตร.ม. เขตบางรัก ตั้งอยู่ในทำเลดี ใกล้ BTS สุรศักดิ์ ภาย

ในมี 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ห้องครัว, ห้องรับแขก, แอร์ 2 ตัว พร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบชุด เดินทาง

สะดวก เหมาะสำหรับซื้อเพื่ออยู่อาศัย หรือซื้อเพื่อการลงทุน

จุดเด่นที่น่าสนใจ/สถานที่ใกล้เคียง
1. ใกล้โรงเรียนกรุงเทพคริสเตียน
2. ใกล้โรงเรียนเซนโยเซฟคอนแวน และโรงเรียนอัสสัมชัญ
3. ใกล้โรงพยาบาลเซนต์หลุย และรถไฟฟ้าสถานีสุรศักดิ์

หมายเหตุ : ราคาทรัพย์สินฯ ข้างต้นอาจมีการปรับขึ้น-ลงตามความเหมาะสม ฯ
สนใจสอบถามข้อมูล
ERA PROPERTY NETWORK
E-MAIL : eracall@gmail.com
TEL : 02-514-4455, 083-499-3410
LINE ID : @840nkmrc
FACEBOOK ID : fb.me/Property.Network001

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์ เดอะรูม สาธร-ตากสิน ห้องหัวมุม ห้องสุดท้ายบนชั้น22 ทำเลดี น่าอยู่ - คอนโด ขายดาวน์
เดอะรูม สาทร-ตากสิน คอนโดมิเนียม | The Room Sathon | เดอะรูม สาทร-ตากสิน

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: เดอะรูม สาทร-ตากสิน คอนโดมิเนียม

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 59 ประกาศ

ขาย คอนโด เดอะรูม สาทร 78.4 ตรม.

เลขที่: 388854
2022-02-25 13:57:25.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 78.0 ตารางเมตร

Billionbproperty

0821877537

ขาย 17000000.00 บาท

Nice Room 1 bed Big Size For Rent at The room Sathorn-Pun Rd.

เลขที่: 257631
2018-10-25 23:08:36.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 49.0 ตารางเมตร

kritaphard Jongsaritwang

0853223388

เช่า 30000.00 บาท

The Room Sathorn-Taksin For Sale - คอนโด ขาย

เลขที่: 15892
2015-03-20 00:00:00.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 47.0 ตารางเมตร

Nattachai Wongtechasakul

0870494374

ขาย 4500000.00 บาท

ขายคอนโด เดอะรูม สาทร-ตากสิน - คอนโด ขาย

เลขที่: 75223
2013-12-21 00:00:00.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 48.0 ตารางเมตร

จิรพัฒน์ ฐานสันโดษ

0817760396

ขาย 4770000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 9800000.00 บาท
P27CR2302003 Condo For Sale The Legend Saladaeng 3 Bedroom 3 Bathroom Size 325.25 sq.m
ขาย 81312500.00 บาท
ให้เช่าคอนโด รัชดาออร์คิด พร้อมเฟอร์นิเจอร์&อุปกรณ์ไฟฟ้า ขนาดห้อง 30 ตร.ม.แบบสตูดิโอ ชั้น 13 ตึกB
เช่า 8500.00 บาท
ROD(K)-0389 ให้เช่าคอนโด THE ROOM RATCHADA – LADPRAO ราคาถูก คุณ ด็อง โทร 089 499 5694
เช่า 28000.00 บาท
ขายสาธรเฮาส์ Sathorn House 2 นอน 2 น้ำ 75.66 ตรม(79,302บาท/ตรม)วิวสวย 30 เมตรถึง BTS สุรศักดิ์ 80 เมตรถึง กรุงเทพคริสเตียน โทร 0909-782-762
ขาย 6000000.00 บาท
A64- 192 ✨ ขายคอนโด แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 2 Aspire Rattanathibet 2 ห้องใหม่ ใกล้ MRT บางกระสอ (สายสีม่วงเพียง 300 เมตร) ✨
ขาย 1690000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Supalai Prima Riva | ศุภาลัย พรีมา ริว่า - 17000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ ภัทรีดา ดา
เช่า 17000.00 บาท
B61-1246 ให้เช่าคอนโด โนเบิล รีไฟน์ NOBLE REFINE พร้อมเข้าอยู่ พื้นี่ 53 ตรม ชั้น25
เช่า 48000.00 บาท
P08CR1903040 My Resort Bangkok 1 Bed 1 Bath 41 Sqm
เช่า 18000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Ideo mobi Rama9 - 14500 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Lalitkan Lalitkan
เช่า 14500.00 บาท
clear